โรงเรียนสีชมพูศึกษา ยินดีกับนักเรียนได้รับรางวัล รองชนะเลิศอันดับ 3 เหรียญทอง โครงงานประเภทสิ่งประดิษฐ์ งาน PIM ROBOTICS PLAYGROUND 2023 ณ สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ ผู้เข้าแข่งขัน ได้แก่ นายนัฐพล นามสง่า ม.5/7 นายจิรวัฒน์ เทพขาม ม.5/7 และนายภูวเดช จันทร์เพ็ง ม.5/7 ครูที่ปรึกษาโครงงาน ได้แก่ นายนพคุณ สืบเลย และนายปัญญา คำสะไมล์ ภาพกิจกรรม