โรงเรียนสีชมพูศึกษา จัดกิจกรรมวันไหว้ครู ประจำปีการศึกษา 2566 เพื่อให้นักเรียนได้มีโอกาสแสดงความเคารพรักและระลึกถึงพระคุณของบูรพาจารย์ที่คอยอบรมสั่งสอนให้เป็นคนดี รายละเอียด
โรงเรียนสีชมพูศึกษา จัดกิจกรรมวันไหว้ครู ประจำปีการศึกษา 2566 เพื่อให้นักเรียนได้มีโอกาสแสดงความเคารพรักและระลึกถึงพระคุณของบูรพาจารย์ที่คอยอบรมสั่งสอนให้เป็นคนดี รายละเอียด