ดร.พงษ์ศักดิ์ ตั้งวานิชกพงษ์ นายก อบจ.ขอนแก่น มอบเงินค่าอุปกรณ์การเรียน ค่าเครื่องแบบนักเรียน และเงินปัจจัยพื้นฐานประจำภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566 ภาพกิจกรรม
ดร.พงษ์ศักดิ์ ตั้งวานิชกพงษ์ นายก อบจ.ขอนแก่น มอบเงินค่าอุปกรณ์การเรียน ค่าเครื่องแบบนักเรียน และเงินปัจจัยพื้นฐานประจำภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566 ภาพกิจกรรม