11 มิ.ย. 67 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทําป้ายตามโครงการส่งเสริมคุณธรรมจริยธรรมและคุณลักษณะอันพึงประสงค์ของนักเรียน กิจกรรมวันไหว้ครู โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 3,195 บาท
11 มิ.ย. 67 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทําป้ายตามโครงการส่งเสริมคุณธรรมจริยธรรมและคุณลักษณะอันพึงประสงค์ของนักเรียน กิจกรรมวันไหว้ครู โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 3,195 บาท
- รายละเอียด
- เขียนโดย: Noppakhun Suebloei
- หมวด: มิถุนายน 2567
- ฮิต: 26