20 ก.พ. 67 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทําป้ายตามโครงการส่งเสริมคุณธรรมจริยธรรมและคุณลักษณะอันพึงประสงค์ของนักเรียน กิจกรรมพัฒนาคุณลักษณะอันพึงประสงค์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 3,600 บาท
20 ก.พ. 67 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทําป้ายตามโครงการส่งเสริมคุณธรรมจริยธรรมและคุณลักษณะอันพึงประสงค์ของนักเรียน กิจกรรมพัฒนาคุณลักษณะอันพึงประสงค์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 3,600 บาท
- รายละเอียด
- เขียนโดย: Noppakhun Suebloei
- หมวด: กุมภาพันธ์ 2567
- ฮิต: 97