17 กุมภาพันธ์ 2566 โรงเรียนสีชมพูศึกษาคัดเลือกนักเรียนที่มีความสามารถพิเศษด้านกีฬา ชาย/หญิง ได้แก่ เทเบิลเทนนิส ฟุตบอล และเซปักตะกร้อ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ตั้งแต่เวลา 08.30 น. เป็นต้นไป ณ สนามกีฬาโรงเรียนสีชมพูศึกษา อบจ.ขอนแก่น
17 กุมภาพันธ์ 2566 โรงเรียนสีชมพูศึกษาคัดเลือกนักเรียนที่มีความสามารถพิเศษด้านกีฬา ชาย/หญิง ได้แก่ เทเบิลเทนนิส ฟุตบอล และเซปักตะกร้อ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ตั้งแต่เวลา 08.30 น. เป็นต้นไป ณ สนามกีฬาโรงเรียนสีชมพูศึกษา อบจ.ขอนแก่น